Xin ít cây

Discussion in 'Chia sẽ, quà tặng' started by benai2007, Sep 29, 2009.

1. benai2007

benai2007 New Member

Mình setup lại hồ nên cần ít cây: anubias nana, phụng vĩ đài, cỏ đậu nành,dxỉ lá hẹp,mỗi thứ một chút cũng ok.ACE SAC ai có tỉa hồ thì share cho mình với.Thanks!
    Fone: 0907 987 118 (Lâm)

2. heocon_dethuong1987

heocon_dethuong1987 New Member

xin mà xin nhầm toàn thứ hàng độc ko,cách tốt nhất là ra tiệm mua cho nhanh anh ơi

3. tsukishiro

tsukishiro New Member

ráy nana đây đang đặt mua mà còn không có! ở đó mà xin. :surrender:Rảnh !!!

4. benai2007

benai2007 New Member

share chứ ko fải xin, mấy bồ:what:hổng lẻ tui đặt tiêu đề là chia sẻ ít cây?

5. dtnguyen62

dtnguyen62 SAC Samurai

Ông này ngôn ngữ lẫn lộn hết cả ! Tiêu đề và nội dung bài rõ ràng là xin cây cơ mà ?!!

Thôi chịu khó ra tiệm mua đi nhé, không thân thiết với ai thì làm sao người ta cho ? Trao đổi cũng còn khó chứ đừng nói cho !

Chuyện cho tặng thì tùy hứng và lòng hảo tâm của các thành viên. Không nên kêu gọi !

6. benai2007

benai2007 New Member

Nếu tiệm nào cũng có thì cần gì phải vô đây chi cho mỏi tay.Có cần vài cái cây cỏ tỉa hồ dư ra có người lấy là mừng rồi. Xúm lại cắn thằng em này chi mấy anh!:19:.Làm vậy mấy em newbie sao dám xin xỏ gì nữa

7. RCMUONNAM

RCMUONNAM New Member

xin toàn những cây hầu như ko tỉa trừ mấy cái lá bị hư , cây hiếm nữa chứ
    nói chuyện thì nghe sao sao á
    trong này ai cũng là newbie mà nhào nhau lên xin hết chắc loạn:01:
    nói thế chứ còn dư cây cắt cắm thui thích thì pm e share cho anh :09:

8. benai2007

benai2007 New Member

Cảm ơn em,anh đang chơi rêu.Em là duytan ben ts.org phải không?Định hỏi cái bình CO2 cho ông anh(mới bị anh dụ chơi ts, vì thấy cái hồ của a ổng khoái quá!:augenrollen:), nhưng em đã bán mất rồi!Hơi bị tiếc!

9. littlemouse

littlemouse New Member

cây cỏ tui tỉa ra tui hông ai lấy tui đem quăng tui cũng vui lắm mà. Đâu có gì mà phải gọi là có người lấy cho là mừng. Cây bạn đăng ở trên toàn là cây mắc tiền, hoặc là hiếm, bạn cũng biết ra tiệm mua hông có thì bạn cứ đặt tiền đi. KHông có gì là không có cả, chỉ có điều là bạn có tiền mua không thôi. Rõ ràng chữ nghĩa viết là xin, người ta chỉnh mà còn chối chày cãi cối. Thiệt là mệt mấy ông newbie kiểu của ông quá đi thôi.

10. vunq.pve

vunq.pve New Member

Sao lại đem chuyện của diễn đàn khác vào đây nữa thế kia :???:

Share This Page