Rừng Nam Cát Tiên

Discussion in 'Các cuộc thi, triễn lãm về thủy sinh, offline..' started by tép riu, Nov 16, 2007.

1. langthangsg06

langthangsg06 Member

xin tham gia đi NCT

Tui là thành viên mới , ko biết xin đi theo có được ko ?:09:

2. nôb

nôb Administrator Staff Member

Vô tư bạn ạ, tuy nhiên thời điểm đi thì chưa thống nhất được nên còn delay lại chuyến đi hấp dẫn này !

3. langthangsg06

langthangsg06 Member

vậy khi nào đi hú tui nhé . cảm ơn trước .:still_dreaming:

4. tép riu

tép riu Làm biếng nhứt xứ

Cám ơn em cúncon đã truyền kinh nghiệm. (Lâu mới nhớ trả lời, đừng giận nghen)

Phải có cúncon đi theo mới mong thấy mặt dễ thương, chớ mặt chị, ngta nhìn thấy là biết "lâm tặc" thiệt sự á hi hih hihi

5. cuncon

cuncon cà lơ phất phơ

Chị tép ơi. Nếu chừng nào đi NCT thì nhắn em nha, dạo này công việc hơi lu bu nhưng sẽ cố gắng hết sức sắp xếp đi chung với SAC, e là thành viên mới nên hy vọng có dịp được "chào sân" lắm hihihihi:redface:

6. nôb

nôb Administrator Staff Member

Tình hình là sắp đến sinh nhật SAC tròn 1 tuổi, có ai có cao kiến gì không nhỉ ! :spiderman:

7. thaibinh1212

thaibinh1212 Hiến Máu Nhân Đạo

thì làm đầy năm cho con chứ gì :36::36::36:

8. langthangsg06

langthangsg06 Member

Nếu có tổ chức đi đâu thì pm cho mình với nhe . cũng muốn đi gặp các bác để học hỏi .:09:

9. pyramid

pyramid Cá mập

welcome! nhưng bạn không sợ bị lây bịnh đẻ hồ sao...hehe

10. langthangsg06

langthangsg06 Member

Tui cũng muốn đẻ hồ , nhưng chưa đủ trình độ, phải học thêm nhiều nữa mới đẻ đựoc ,he he:wink:

11. mrcoolface8x

mrcoolface8x Rocker ốm nhách

Em và một người bạn cũng đang dự tính đi Nam Cát Tiên một chuyến . Nhưng em phân vân ko biết là ở Nam Cát Tiên em có thể tìm thấy cây thủy sinh cũng như suối ở đâu ạ ?

12. dtnguyen62

dtnguyen62 SAC Samurai

Đi khắc biết ! Chỗ nào có nước là có cây thuỷ sinh, cứ tìm khu vực suối và đầm, mà cái này thì cứ hỏi nhân viên khu du lịch sinh thái Nam Cát Tiên họ chỉ đường cho. Nhưng muà này đang còn là muà mưa bão, vào rừng lội suối coi chừng nguy hiểm nếu gặp lũ ống, lũ quét do mưa lớn bất ngờ trên đầu nguồn. Chưa kể muỗi mòng, vắt điả muà này rất nhiều ! Tốt nhất đợi đến cuối hay sau tháng 12 thì hơn.

13. HANPHAM

HANPHAM New Member

Chưa có dịp off học hỏi bên SAC lần nào? chỉ muốn học hỏi thêm nhiều về ADA. Không biết các anh có cho mình đăng ký mình 1 vé vớt không?, công chuyện sửa nhà cửa cũng tạm ổn nên muốn tranh thủ (trước khi lấy vợ) "đẻ" thêm vài bể.
    Vài tấm hình muốn chia sẻ nhằm lên dây cót cho tinh thần sảng khoái.

Hy vọng 1 phần nào lên dây cót cho toàn đoàn

14. dtnguyen62

dtnguyen62 SAC Samurai

Tạm thời hiện nay SAC chưa có kế hoạch thêm buổi offline du khảo nào về vùng Nam Cát Tiên cả (vì lý do đa số hiện đang rất bận rộn vào dịp cuối năm và hiện đang còn là muà mưa bão rất nguy hiểm). Nhưngkhi nào có kế hoạch thì sẽ công bố rộng rãi lên diễn đàn cho tất cả mọi người ai có thời gian điều kiện thì đăng ký tham gia. Muốn gì chắc có lẽ cũng phải từ tháng 1 trở đi ! HANPHAM chờ nhé !

15. mrcoolface8x

mrcoolface8x Rocker ốm nhách

Cám ơn chú dtnguyen ! Cháu cũng được một người bạn khuyên là tốt nhất là đi vào sau tết Nguyên Đán , chứ nếu đi giờ này thì muỗi vắt nhiều vô kể , hy vọng là SAC sẽ có tổ chức để còn tham gia :still_dreaming:

Share This Page