Dư ra nên cần thanh lý nguyên bộ lọc đèn hồ 45 cm

Discussion in 'Bán, đấu giá' started by X-max, Jul 19, 2011.

1. X-max

X-max thợ thủy sinh

Dư ra nên cần thanh lý bớt nguyên bộ lọc đèn hồ 45 cm
    1. Hồ D45 cm x R24 cm x C30cm kính 5 ly Việt Nhật có luôn tấm lót đấy mua tại APT
    1. Bộ đèn T5 Aquarium Lamp hiệu HaiYang 45 cm dùng 3 bóng 8w T5 có thể treo hoặc gác còn nguyên hộ và rất mới
    1. Bộ giá treo đèn được thiết kế và bắt cố định trên 1 tấm gổ ép 20 ly được dáng decal chống thấm nước
    1 .Lọc thác jebo 502 dùng sứ lọc media ehiem

.....
    Thanh lý nguyên bộ với giá 500k (ko fix giá nhưng có thể khuyến mãi thêm tép RC ,cây cạn (nước) hoặc rêu dương sĩ các loại)
    Luu Ý: giá trên ko bao gồm bộ Lủa và nền trong hình ,chỉ bán nguyên bộ không bán lẻ từng món,không bao vận chuyển
    ĐÃ THANH LÝ XONG

2. cuncon

cuncon cà lơ phất phơ

quá ngon, nếu mà hồ 60 thì anh mua liền, nhưng cái nì hơi nhỏ :038:
    P/s: nếu rảnh em làm giúp anh giá treo đèn giống vậy cho hồ 60 dc không? thanks trước nhá

3. fahsailam

fahsailam Con Quỷ Rêu Xanh Staff Member

Em nó không bao giờ rảnh đâu! Nó qua anh chơi có chút xíu ngồi chưa nóng đít là có DIỆU CƠ và hô biến hic hic hic.

4. cuncon

cuncon cà lơ phất phơ

SAC mình mà lập Box "lịnh dzợ" chắc là hot lắm đây! sao ai cũng giống em vậy ta?:113::113:

5. X-max

X-max thợ thủy sinh

ok,chuyện nhỏ....nhưng anh muốn làm kiểu giống ada hay làm kiểu chữ U treo giữa giống vậy cho dễ chỉnh,có tính gắng óc bắt cáp luôn ko để em mua luôn

Ban chủ Hội "lịnh dzợ" gì mà cứ "chọt" hoài nha:086:

minh chứng là tất cả thành viên của "hội lịnh vợ" đều biến mất tiêu khỏi diễn đàn luôn :118:

6. baby pig

baby pig New Member

Bạn có thể cho mình thông tin về loại đèn T5 Aquarium Lamp của haiYang ko vậy? về chất lượng và giá cả, nơi bán nhé. Vì mình đang tìm đèn cho hồ 50cm. Cảm ơn bạn.

7. X-max

X-max thợ thủy sinh

đèn này dùng 3 bóng t5 8w /bóng tổng cộng 24w,giá 1 bộ khoản 370 - 380k,dùng tốt cho các loại cây màu xanh .Đèn này mua tại Cao Quý

8. moceva

moceva New Member

X-mas ơi, bóng này mình có thể mua ở ngoài để thay ko hay phải ra CQ? Mình cũng có 2 bộ 1m nên hỏi ké, sorry bạn!!

9. X-max

X-max thợ thủy sinh

bóng T5 có thể mua ở ngoài thay nhưng phải đúng số W mới được,đèn 1m tốt nhất ra Cao Quý mua bóng để thay phù hợp với đèn.Theo mình nghĩ thì ngoài thị trường chỉ có 3 loại T5 phổ thông dân dụng có thể thay thế đó là loại 8 w (3 tất) cùng 2 loại 6 tất và 1m2

10. moceva

moceva New Member

Tks bạn nhiều...

11. baby pig

baby pig New Member

Cảm ơn bạn nhiều nhé. ^_^

Share This Page